banner mai kai guda ɗaya

Yadda za a zabi farantin ELISA daidai?

Yadda za a zabi farantin ELISA daidai?

Siffar kasa
Lebur ƙasa: Ƙasa a kwance, kuma ana kiranta F kasa.Hasken da ke wucewa ta ƙasa ba zai karkata ba, kuma ana iya ƙara girman watsa hasken.Ana amfani dashi don gwaje-gwajen da ke buƙatar zagaye ƙasa don gani ko wasu dalilai.
Zagaye ƙasa: Har ila yau, an san shi da U-kasa, yana ba da mafi kyawun tsaftacewa da haɗakarwa don aikace-aikacen da ke buƙatar gwaji na sediments.
C-Bottom: Tsakanin ƙasa mai lebur da ƙasa mai zagaye yana samar da sakamako mai kyau na tsaftacewa da haɗa fa'idodin ƙasa mai lebur.
Mazugi ƙasa: Har ila yau, aka sani da V kasa, ya dace da daidaitaccen samfuri da adana ƙananan samfurori don ingantaccen farfadowa na ƙananan kundin.
Launi
Yawancin ELISAs suna zaɓar faranti masu haske azaman kayan gwaji.Ana amfani da faranti fari da baƙi gabaɗaya don gano haske.Baƙar fata ELISA faranti suna da nasu hasken haske, don haka siginar su ta yi rauni fiye da farar ELISA.Ana amfani da baƙar fata gabaɗaya don gano haske mai ƙarfi, kamar gano haske;akasin haka, ana iya amfani da farar faranti don gano haske mai rauni, kuma ana amfani da su sosai don haɓakar ƙwayoyin cuta na gabaɗaya da haɓakar launi (misali nazarin kwayoyin halitta dual-luciferase reporter).
Kayan abu
Common kayan ne polyethylene, PE, polypropylene, PP, Polystyrene, PS, Polyvinylchloride, PVC, Polycarbonate, PC.
Abubuwan da aka fi amfani dasu a cikin ELSIA sune polystyrene da polyvinyl chloride.Polyvinyl chloride mai laushi ne, bakin ciki, yankewa kuma mara tsada.Rashin hasara shi ne cewa ƙarshen ba shi da kyau kamar zanen polystyrene kuma kasan ramin ba shi da kyau kamar polystyrene.Koyaya, akwai madaidaicin haɓakar ƙimar baya.Yawancin lokaci, saman farantin alamar enzyme dole ne a bi da shi tare da ionic grafting, wanda ke gabatar da ƙungiyoyi masu aiki kamar ƙungiyar aldehyde, rukunin amino da ƙungiyar epoxy akan saman polymer don haɓaka aikin farfajiyar ƙasa.
Daban-daban hanyoyin dauri
Ingantacciyar ɗaurin abin da aka ruɗe zuwa ƙasa


Lokacin aikawa: Afrilu-28-2024